10 Các câu trả lời

ของเราผลเลือดออกมาเสี่ยง เลยเจาะน้ำคร่ำต่อ เจาะไป 3 รอบไม่มีน้ำคร่ำให้เจาะ รอบสุดท้ายเจาะได้ แต่หมอบอกไม่ต้องรอผลละ ยุติเลย เพราะทารกบวมน้ำขั้นรุนแรง แล้วมีน้ำในปอด ปล่อยไว้เราจะครรภ์เป็นพิษตาม T.T

18 wk ค่ะ

ไปเจาะเลือดมาเหมือนกัน รอผลวันที่10 ถ้าผลมีความเสี่ยงต้องเจาะนำครำอีกครั้งคะ รอผลคะ สุ้ๆคะขอให้ผ่านไปด้วยดีด้วยคะ

ขอบคุนคะแม่

บ้านนี้เจาะเลือด Nifty ค่ะ ผลออกมาน้องแข็งแรง ปกติดี สู้​ๆนะคะ​ อย่าคิดมาก

แม่ก็เจาะค่ะ เสี่ยงดาวน์ ผลออกมาน้องปกติค่ะ ไม่เครียดนะค่ะแม่ ❤️

ขอบคุนคะคุณแม่

ไปรับมาเมื่อวานได้ลูกสาว ตรวจได้46คู่น้องปกติค่ะ

ดีใจด้วยนะคะคุนแม่

เราก้เจาะค่ะหาพาวะธาลัสซีเมียฟังผล 27 นี้ค่ะ

ทำไมถึงได้คัดดาวคะบอกที สาเหตมาจากอะไร

อายุ36เรวจ้าคุนแม่

ตอนนี้ส่งตรวจเลือดผลยังไม่มาเลยค่ะ

ใจเย็นๆ สู้ๆค่ะ เราก็เจาะ ผลมาปกติ

อารมณ์เดียวกันคะ รอผล 3 มิ.ย.ค่ะ

Câu hỏi liên quan