8 Các câu trả lời

บ้านนี้เคยเดินผ่านบ้านเข้ามาทักแล้วดูดวงให้ว่าได้ผู้หญิง​ บอกเราอีกจะรวยมีเงินเบ็น12ล้าน​ ถูกหวยบอกกับเราว่าอย่าซื้อเยอะ​ อย่าไปบอกใครนะ​ เสียค่าครู​ ค่าสะเดาะเคราะห์​ ศูนย์เสียเงินไปตั้ง1499บาท​ ป.ล.​ บอกเราจะได้ผู้หญิงตอนนี้ไปซาว์ลูกมาใด้ผู้ชายมันโครตเจ็บใจ​ ให้หวยก็ไม่ใกล้สักตัว​ คิดๆๆไปแล้วเราก็อยากแจ้งความ​ เงินตั้ง1499ไปซื้ออาไรให้ลูกได้ตั้งหลายอย่าง​ มันทำใหเราเชื่อหลายๆๆอย่างบอกเราไปล้างมือมาเช็ดมือให้แห้งแล้วกำมือใว้แล้วค่อยปล่อยมือมีเลขอยู่ในมือ​ มันมีเชือกเบ็นเส้นติดกันมันให้เราตัดขาดออกจากกันลองกำใว้ในมือแล้วปล่อยมือ​ เราเบ็นคนตัดกับมือแล้วมันติดกันเองเราก็เลยเชื่อ😭😭😭

หมอดูที่เปนแขกตัวดำๆ​ ดูให้หรอค่ะ

ไปอัลตร้าซาวด์ดีที่สุดค่ะ เพราะเจอแต่ละคนทักบอกว่าลูกสาวทั้งนั้น แต่มีเสียงต่างคือพวกปู่ย่าตายายบอกลูกชาย พอไปอัลตร้าซาวด์ ผลคือลูกชายจ้า

มีแต่คนทักมาได้ผูหญิงแน่ๆท้องกลมหน้าไม่โทรมไม่มีสิว พอซาวด์ออกมาได้ผู้ชายจ้าแม่

หมอยังไม่แม่นเท่าอัลตร้าซาวด์เลยค่ะ ไปซาวด์ดีกว่าค่ะจะได้ชัวร์ๆเลย

ไม่มีใครแม่นเท่าหมอทำคลอดแล้วละค่ะ ถ้าอยากทราบลองซาวดูก่อนได้ค่ะ

ซาวด์ดีที่สุดค่ะรู้ผลแน่ว่าหญิงหรือชาย

VIP Member

มีแต่คนทักว่าได้ผญ. ก็ได้ผญ.จ้าา

ไปซาวด์ค่ะ!!!!

Câu hỏi liên quan