18 Các câu trả lời

ช่วงนี้จะเครียดเรื่องงานค่ะ จนเก็บไปฝัน แต่ไม่ถึงขั้นร้องไห้ พยามทำอะไรให้ผ่อนคลายอยู่ค่ะ กลัวส่งผลต่อลูกมากเลย

เปนค่ะ คิดจะฆ่าตัวตายด้วย จน6เดือน พอลูกดิ้นก็หยุดค่ะ ไม่อยากให้เค้าซึมซับอารมแบบนี้

VIP Member

มีกังวลแค่ตอนลุ้นผลตรวจดาวน์ซินโดรมค่ะ ช่วงเวลาอื่นก็ปกติค่ะ อารมณ์ดีมากด้วยค่ะ😊

เราเครียดมากร้องไห้เกือบทุกวัน รู้ว่าแฟนคบซ้อน ทำผู้หญิงอีกคนท้องเหมือนกัน

เป็นค่ะ ก่อนท้องก็เครียดง่ายอยุแล้ว พอท้องหนักกว่าเดิม Covid ไปไหนไม่ได้อีก

พยายามอย่าเคลียดมากนะคะเเม่ มีผลต่อลูกในท้องค่ะ

ปกติ ค่ะทำใจสบาย ฮอร์โมนคนท้องอารมณ์แปรปรวน

เป็นค่ะ ช่วงเเรกๆ หลังมาก้คิดถึงลูกไว้ค่ะ

VIP Member

ปกติค่ะแม่ ช่วงอารมณ์อ่อนไหว นี่ก็เป็นค่ะ

เป็นบ่อยมากค่ะ บางวันร้องไห้3-4รอบก็มี

Câu hỏi liên quan