219 Các câu trả lời

ทำไมพูดกับที่บ้านไม่ได้ละคะ คุณแม่เราจะได้ช่วยดูแลหลังคลอดไงคะ

อย่าเก็บไว้คนเดียวค่ะ พ่อแม่พร้อมโอบกอดคุณเสมอ สู้สู้นะคะ

VIP Member

กอดนะคะแม่ ขอให้ผ่านไปด้วยดีค่ะ มีอะไรมาระบายในนี้ได้นะคะ

สู้ๆนะคะจับมือกับลูกเดินผ่านไปให้ได้เป็นกำลังใจให้ค่ะ

สู้ๆนะคะแม่ คุยกับลูกในห้อง พยายามเข้มแข็งเพื่อลูกนะคะ

คนที่อยู่ข้างเรามีเเต่พ่อเเม่ ปรึกษาท่าน #สู้ๆน่ะค่ะ

สู้ๆ ค่ะแม่ ทุกอย่างจะดีขึ้น ลูกจะคอยให้กำลังใจนะคะ

สู้ๆนะคะเเม่ๆ เพื่อลูกน้อยค่ะ💪✌ เป็นกำลังใจให้ค้า

สู้ๆนะคะ คิดบวกไว้ค่ะ เพื่อลูก เป็นกำลังใจให้เนาะ

สู้ๆนะค่ะ...ลูกจะเป็นให้ทุกอย่างแทนเค้าเองค่ะ✌️✌️

Câu hỏi liên quan