7 Các câu trả lời

เนื้อที่อาจจะน้อยลงค่ะ เพราะน้องตัวใหญ่ขึ้น แต่ถ้าดิ้นน้อยจนผิดสังเกต รีบหาหมอค่ะ

น้องจะดิ้นเบาลงไม่แรงมากถ้าน้องไม่ดิ้นถึง10ครั้งต่อวันต้องไปหาหมอดูน่ะคะ

VIP Member

ทานน้ำเย็นๆ หรือขนมหวาน บางทีน้องหลับลึกได้ค่ะ ลูบท้องวนไปค่ะ

TapFluencer

ของเราก็ดิ้นเบาลงค่ะ แต่เกิน10ครั้งต่อวันอยู่ค่ะแม่

ใช่ค่า เหมือนกันเลย ผิดปกติไหมค่าแบบนี้ กลุ้มใจ😥😥

บ้านนี้ 36wไตรมาสสุดท้ายน้องจะดิ้นน้อยลงค่ะ😊

VIP Member

น้องดิ้นอยู่แต่แค่คุณแม่ไม่รู้สึกค่ะ

Super Mum

ถ้ารู้สึกไม่สบายใจ แนะนำหาหมอค่าแม่