55 Các câu trả lời

เข้าใจว่าคนถามน่าจะอายุยังไม่ถึง 15 ถึงไม่มีความรู้อะไรเลยหรือยังไม่พร้อมที่จะเป็นแม่

จริงค่ะ ทุกวันนี้ไม่อยากเปิดเข้าแอพเลยเลื่อนเจอแต่คำถามอะไรก็ไม่รู้หาสาระแทบไม่มีเลย

ใช่ค่ะ เราถามหาสาระที่ต้องการ ไม่มีใครตอบเลย ส่วนมากจะเจอแต่ 2 ขีดท้องไหมคะ

ล่าสุดมีเคี้ยวใบกระท่อม​ จะช่วยให้คลอดง่ายค่ะ​ อ่านแล้วเครียดเลย

อันนี้ฮาแม่แนะนำให้ดูดม้าอยู่ค่ะ จะประสาท🤣

ทุกวันค่ะ นึกว่าจะมีแต่ในกลุ่มคนท้องซะอีก ที่ไหนได้ในแอพก็มี 😂😂

เราคนนึงโครตรำคาญ คนก็ออกมาบ่นกัน แต่ก็ยังมีมาทุกวัน โครตเช็ง

ถามมีประโยช์น ไม่มีใครมาตอบ ถามขึ้นขีดจางๆท้องไหม ตอบเป็น100

นานๆ เข้ามาทีค่ะแอพนี้ เพราะเจอคำถามแนวนี้ซ้ำๆ จนเบื่อ

ทำไมเค้าไม่ถามหมอเวลาไปฝากครรภ์ จะได้คำตอบที่ชัดเจน

จริงค่ะ ส่วนข้อมูลที่อยากได้คำตอบกลับไม่ขึ้นหน้าฟีด

Câu hỏi liên quan