11 Các câu trả lời

VIP Member

ลูกตัวขาวหรือไม่ขึ้นอยู่กับกรรมพันธุ์ค่ะแม่ ขนาดเรากินนมบำรุงครรภ์หมดเกือบหมื่นลูกยังไม่ขาวเลย

VIP Member

ลูกตัวขาวหรือไม่ขึ้นอยู่กับกรรมพันธุ์ค่ะแม่ ขนาดเรากินนมบำรุงครรภ์หมดเกือบหมื่นลูกยังไม่ขาวเลย.

ขอบคุณจ้า

ไม่เกี่ยวเลย ถ้าพ่อแม่ดำคลอดลูกมาลูกก็ดำเหมือนพ่อแม่ นมบำรุงเด็กในท้องให้แข็งแรงคะ

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ

กรรมพันธุ์ค่ะ ส่วนนมก็อย่ากินเยอะค่ะ อย่าโด๊ป เสี่ยงลูกแพ้นมวัว เดี๋ยวจะลำบากนะคะ

ขอบคุณสำหรับความรู้เพิ่มเติมค่ะ

VIP Member

* ขึ้นอยู่กับพันธุกรรมค่ะ อาหารการกินช่วยเสริมได้แค่นิดหน่อยค่า

ขอบคุณนะคะ

ไม่น่าเกี่ยวกับขาวนะอยู่ที่พ่อแม่ กรรมพันธ์มากกว่า

ดื่มนมเยอะเกินไป อาจทำให้ลูกเป็นคนแพ้นมวัวได้นะคะ

ขอบคุณค่ะ

กรรมพันธุ์ค่ะ พ่อแม่ดำ ลูกขะออกมาขาวได้ยังไงคะแม่

ขอบคุณมากจ้า

ดื่มนมเยอะ อาจทำให้ลูกเป็นคนแพ้นมวัวได้นะคะ

VIP Member

บ้านนี้ขาวค่ะ พ่อแม่ขาว ไม่เกี่ยวกับนม นะ