24 Các câu trả lời

พอจะถามได้ไหมครับว่านับถึงวันที่คลอดนี้อายุครรภ์รวมทั้งหมดกี่สัปดาห์ครับ

ขอบคุณครับผม

VIP Member

ยินดีด้วยคุณแม่ น้องน่าเอ็นดูมากเลย ขอให้แข็งแรงๆทั้งคุณแม่คุณลูกนะคะ

ยินดีด้วยนะค่ะน้องน่าชังมากจอให้น้องแข็งแรงนดค่ะ

น่ารักน่าชังจัง ยินดีด้วยค่ะ เลี้ยงง่ายๆนะคะ

ดีใจด้วยนะคะสุขภาพแข็งแรงทั้งแม่ลูกนะคะ

VIP Member

น่ารักน่าชัง แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะค่ะ

ยินดีด้วยจ้า 🎁🎉 จ้ำม้ำจังเลยลูก ❤😍😘

กินทุกอย่างเลยค่ะ น้ำหนักแม่ขึ้นมา20โลเลย

ยินดีด้วยค่ะ น่ารักมากเรย ผมดกด้วย

ยินดีด้วยจ้า โตไวๆเลี้ยงง่ายๆค่ะ

ขอให้เลี้ยงง่ายๆคะ

Câu hỏi liên quan