13 Các câu trả lời

ปั้มเเรงไปค่ะ ให้ปั้มเป็นจังหวะค่ะเเม่ ปั้มเเล้วคลายค่อยๆปั้ม อย่าปั้มเเรง

ขอบคุณค่ะ

อาจจะปั้มแรงไปค่ะเลยทำให้เส้นเลือดฝอยหรือหัวนมแตก ลดแรงลงมาหน่อยค่ะ

แม่น่าจะปั้มแรงไปนะค่ะ หัวนมเลยแตก พักสัก2-3ชั่วโมงค่อยปั้มใหม่นะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

แม่ปั้มแรงเกินค่ะ เส้นเลือดฝอยเลยแตกค่ะ ลดแรงปั้มลงค่ะ

ขอบคุณนะคะ

ปั๊มแรงไปคะ บ้านนี้ก็เป็นพักสักพักเดี๋ยวก็หาย

VIP Member

ไม่เคยเปนแบบนี้เลยค้ะ แม่อาจจะปั้มแรงใปใม่ค้ะ

หยุดปั้มสัก 1-2 วัน หรือปรับความแรงลดลงหน่อยนะคะ

ไม่เคยเป็บแบบนี้เลยค่ะ แม่คงปั๊มแรงไปค่ะ

แต่น้องกินได้นะคะแบบนี้

ปั้มแรงไปคะพักสัก2วันก่อนน่ะคะ

VIP Member

ใช้เครื่องปั๊มนมแรงเกินไปคะ

Câu hỏi liên quan