1343 Các câu trả lời

12/02/63ตอนคบกัน 13/06/63หมั้นกัน 27/12/63แต่งกันค่ะ พอปี64กินยาคุมอยู่ พอถึงปี65เริ่มปล่อยมีน้องจ้า

ครบกันมา5ปีกว่า แล้วตอนนี้แต่งงานมาได้2ปีกว่าแล้วก็มีเจ้านู๋มาอยู่ในท้องค่ะ👶🏻🥰😘

คบกันได้4ปีจะเข้าปีที่5แล้ว ตอนนี้ก้กำลังตั้งท้องได้ 38w แล้วจ้าเตรียมตัวจะคลอดแล้ว

VIP Member

เป็นเพื่อนกันมา 23 ปี เป็นแฟน 3 เดือนก็แต่งงานกัน แต่งงานครบ 4 เดือน ก็ท้องเลยค่ะ

คบ4ปีค่ะ แล้วแต่งงานหลังจากนั้น 1เดือนปล่อยท้องแล้วติดเลยค่ะ ตอนนี้ 18w+6แล้วจ้า

คบกัน6เดือนก็แต่งงานเลยค่ะ แต่งงานปึ๊บก็ปล่อยเลยทีเดียวติดรวดเร็วทันใจมากค่ะ😂

8เดือนค่ะแล้วตัวเล็กก็มาไม่ทันตั้งตัวเลยปัจจุบันคบกับแฟนได้ยังไม่ถึงปีเลยค่ะ

คบกัน 8 เดือน เดือนที่ 11 หมั้น เดือนที่ 12 แต่ง ปัจจุบันอยู่กันมา 4 ปีกว่าแล้วค่ะ 😄😄😄

คบกันมา 5ปี เหมือนตกนรกทั้งเป็นเลย กระทั่งมีลูกก็ยังไม่เคยเห็นสวรรค์ค่ะ เห่อออ

คบเดือนแรกก็ท้องเลยงงเหมือนกันแต่ไม่แปลกเพราะไม่ได้คุมแต่ตอนนี้คลอดแล้วค่ะ

Câu hỏi liên quan