1343 Các câu trả lời

คบกันมาปีที่10​ แต่งงานปล่อยให้มีน้องเกือบ7ปีค่ะ​ กว่าน้องจะมา😍😊

คบกันมา14ปี แล้วแต่งงานค่ะ แต่งตอนอายุ27 ค่ะ แต่งได้3ปีค่อยมีลูดค่ะ

คบกันได้1ปีแต่งกันได้9เดือนน้องมาเลยของขวัญวันครบรอบแต่งงานค่ะ

คบกัน3ปีแต่งงาน2ปีแล้วมีน้องปีที่แล้วตอนนี้ได้9เดือนแล้วจ้าา😂😊

คบกัน 3 ปี แต่งงาน 4 ปี ตอนนี้ท้องได้ 9 เดือน กำหนดคลอด 25 มกราคม นี้ค่ะ

4ปีกว่าและคร้ะรอมานานเพิ่งจะมามีอากรเมื่อสองสามวันนี่แหละคร้ะ

ครบ4ปี แต่งงาน แต่ง2ปี ปล่อย9เดือนกว่าๆ ถึง มีเบบี๋ ใช้เวลานานมาก

16ปีค่ะเข้าปีที่17ถึงตั้งครรภ์ลูกคนแรกตอนนี้ท้อง7เดือนแล้วค่ะ

5 เดือนค่ะ เพราะอายุเยอะเเล้ว เเละไม่มีปัญหาเรื่องการดูเเลบุตร

1ปี9เดือนมีลูกเดียวกัน2เดือน22วันตอนนี้คบกันจะเข้า3ปีแล้วค่ะ🥰🥰

Câu hỏi liên quan