8 Các câu trả lời

ประจำเดือนขาดไปเดือนนึงค่ะ.หลังวันที่ประจำเดือนไม่มา6วันได้ตรวจแบบจุ่มขึ้น2ขีดขีดที่2จางมากแต่พอมาวันนี้ช่วง9โมงครึ่งมีประจำเดือนไหลมาค่ะแต่มาม่มากปวดท้องน้อย.อยากทราบว่ามีโอกาสตั้งครรภ์ไหมค่ะ

อาการปวดท้องน้อยปวดนานไหมคะคอยสังเกตดูอีกสัก3-7วันหรือถ้ากังวลใจก็ไปหาหมอดูเลยค่ะ.ถ้าท้องอาจเสี่ยงแท้งได้น้าา

ท้องค่ะ แต่ยังอ่อนมาก รออีกสักอาทิตตรวจใหม่จะชัดแบบชัวร์ๆ ไปฝากครรภ์นะคะ

ท้องค่ะ สักอาทิตย์ลองตรวจใหม่ดูนะคะอาจจะเข้มขึ้น

ท้องค่ะรอประมาณ1อาทิตลองตรวจอีกรอบค่ะ

VIP Member

ท้องค่ะ ชัวร์เลย ยินดีด้วยนะค่ะ

ท้องค่า

ท้องค้ะ

Super Mum

ท้องค่ะ