303 Các câu trả lời

บ้านนี้ก็หัวไม่กลับแแต่หมอยังไม่นัดผ่าอิแม่อยากจะผ่าแล้วอึดอัดมากๆ แม่เป็นไรไหมทำไมหมอผ่าไวจัง

ยินดีด้วยค่ะ แข็งแรงทั้งคู่เลยนะคะ ปล น้องน่าเกลียดน่าชังมาก เปิดเผยสุดๆเลยค่ะ อิอิ 😊😊

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้น้องแข็งแรงมากๆนะคะ. คุณแม่ก็หายไวๆนะ👶❤ น้องน่ารักน่าชังมากเลยค่ะ

บ้านนี้ก้อยังไม่กลับหัวเลยจ้า36+6เเล้วหมอก้อว่าจะให้ผ่า เเต่กลัวการผ่าค่ะ

งื้ออออ น่าชัง ผู้ชายด้วย ได้ผู้ชายเหมือนกันค่ะ ใกล้คลอดแล้ว ตื่นเต้นมาก

ภาพนี้สวยงามมากค่ะ ดูจากภาพแล้วสียงดีแน่ๆเลย😘🥰 ขอให้เลี้ยงง่ายๆนะคะ

😂 ไม่ถือสาเจ้าตัวน้อยค่ะ แต่เลาะเถอะไปหน่อยน่ะคุณแม่ ดีใจด้วยน่ะค่ะ

VIP Member

อยากได้รูปแบบนี้บ้างจังค้ะแต่พยาบาลทำคลอดคงไม่ถ่ายให้😂ตอนนี้39wจ้า

ยินดีด้วยค่าคุณแม่ ขอน้องฮาร์วิน แข็งแรง เลี้ยงง่ายค่ะคุณแม่

VIP Member

ยินดีด้วยนะค่ะ บ้านนี้ก็ตื่นเต้นเหมือนกัน ใกล้แล้วอีกเดือนนิดๆๆ

Câu hỏi liên quan