3 Các câu trả lời

VIP Member

ริดสีดวงคะ เราปรึกษาหมอบอกว่าไม่กระทบต่อลูกในครรภ์ หมอให้ยาทาบริเวณรอบก้น ยาภายนอกคะ แล้วก็แนะนำให้ขมิบก้นวันละ100ครั้ง เพื่อให้เลือดไหลเวียนดีคะ อีก1คือกินนมวันเว้นวันคะ เพราะหมอบอกเรารับแคลเซียมเยอะไป กรณีเราคะ แต่เราก็ยังกินนมอยุ่ดีนะคะ แม่แฟนบังคับ 😅😆

เราก็เป็นค่ะ แถมไม่ถ่ายเป็นอาทิตย์เลย(เพราะอ้วกเยอะ กินไม่ค่อยได้) ปรึกษาหมอได้ยาระบายแบบชงใส่น้ำมาดื่ม ช่วนให้อุจจาระนิ่มลงค่ะ ลองปรึกษาหมอดูน้า

เป็นเหมือนกันค่ะ ถ่ายยาก ท้องผูก อยากถ่ายแต่ถ่ายไม่ออก😂

Câu hỏi liên quan