45 Các câu trả lời

30+5ลงต่ำเหมือนกันค่ะ แต่กำหนดคลอด16ตุลาคม แม่ก้อกังวล คนก้อทักว่าไม่เกินเดือนกันยาแน่นอน เร็วไปมั้ยคะแม่

ขอบคุณจ้าแม่ แม่ก้อเช่นกันน่ะคะขอให้แข็งแรงทั้งแม่ลูกจ้า😍

บ้านนี้2ต.ค แต่คาดว่าจะกลางเดือนกันยาแน่ๆเรยค่ะมีอาการเจ็บเตือนแร้วด้วยค่ะ ปวดเหมือ ปจด ปวดเอว 😀😀😀

ค่ะ

ต่ำแล้วคะแม่ลงมาก ปวดตุ้บๆช่องคลอดแล้วคะ ยายบอกน่าจะไม่พ้นกันยาเหมือนกันคะ #ท้อง2คะ #กำหนดตุลา

VIP Member

บ้านนี้31+5ท้องต่ำเหมือนกันค่ะแต่ท้องไม่ค่อยใหญ่ค่ะกำหนด10ตุลากลัวจะคลอดกันยาค่ะ

พักผ่อนเยอะๆนะคะแม่ ช่วงนี้ดูแลตัวเองเยอะไปนะคะ🥰

10 ต.ค. ปวดก้นกบมากค่ะ ได้ผู้หญิงค่ะ น่าจะไม่พ้น ก.ย.ค่ะ รถเกาะต่ำกับเป็นเบาหวาน

ช่วงนี้ก็ดูแลตัวเองดีๆ พักผ่อนเยอะๆนะคะแม่ คลอดแล้วอย่าลืมมาอัพเดทนะคะ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ 🥰

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-2500599)

8 ตุลาเหมือนกันค่ะ เริ่มเจ็บเตือนแล้วด้วย คิดว่าน่าจะไม่พ้นเดือนกันยาค่ะ

ขอบคุณค่ะ😁😁

30+2จ้า 20ตุลา แต่เดินบ่อย คิดว่า คงจะต้นๆๆ ตุลา อยากเจอหน้าแล้ว ลูกสาว คะ😁😁

เช่นกันคะ แม่ 😍

เหมือนกันจร้า ท้องลงต่ำมาก กำหนดคลอด10ตุลา กลัวว่าจะไม่พ้นเดือน กันยา

บ้านนี้ก็กำหนดคลอด8ตุลา น้องดิ้นต่ำมาก กลัวจะเดือนกันยาเหมือนกันเลย

ใช่ค่ะลุกโอ้ยนั่งโอ้ยเหมือนคนแก่เลยค่ะ555

Câu hỏi liên quan