16 Các câu trả lời

กำหนดเท่ากันเลยค่ะมีอาการเตือนปวดจิมิปวดหลังเดินลุกนั่งพลิกตัวเจ็บไปหมดพลิกลำบากมากอยากแตกมากค่ะวันนี้หมอนัดค่ะไม่รู้จะโดนนัดไปเร่งคลอดรึป่าวต้องรอดูอีกทีค่ะอยากเห็นหน้าตัวน้อยแล้ว

เหมือนกันเลยค่ะ

บ้านนี้40+2แล้วยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ หมอบอกน้องกลับหัวตั้งแต่6-7เดือนแล้ว แต่หัวน้องยังรอยอยุ่เลยค่ะ

บ้านนี้ กำหนดคลอดวันนี้ ยังเงียบอยุ่เลยจ้า เจ้บสักนิดก้ไม่มี พรุ่งนี้เช้ามีนัดกับคุณหมอจ้า

หมอนัด16กค.นี้หละคะ อาการรวมๆ ปวดสะโพก เสียวและเจ็บจิมิ แต่ไม่ปวดท้อง เหมือนจะอยู่นาน

กำหนด19กค เหมือนกันคะ ยังเงียบอยู่เลย ไมามีวี่แววจะออกมาเลย แม่อยากคลอดเอง

จะ40พรุ่งนี้แล้วค่ะยังเงียบยุเลย

บ้านนี้ก็ยังเงียบอยู่ค่ะ39+1

VIP Member

บ้านนี้ 39+3 ลุ้นทุกวันเลยแม่

เงียบกริ๊บ ไม่มีอาการใดๆ

40 + 2 ยังเงียบมากเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan