143 Các câu trả lời

19มิถุนา ตอนแรกอยากคลอดเร็วๆ พอรู้ว่าลูกน้ำหนักน้อย แม่ยังไม่อยากให้แตกเลยค่ะ ขอเพิ่มน้ำหนักอีกสักหน่อย😂

กำหนด 18 มิถุนา..แต่ผมออกมาได้ 1 เดือน 1 วันแล้วคับ ขอให้คลอดง่ายๆแข็งแรงเลี้ยงง่ายๆกันทุกบ้านนะคะ

VIP Member

18 มิ. ย. น้อง2,800 แล้วแต่ยังเงียบอยู่เลย อยากให้ออกมาแล้ว แม่กลัวน้องตัวโตคลอดยาก

แอบแตกก่อนแล้วครับ แม่มีภาวะเสี่ยงครรภ์เป็นพิษเพราะว่าดันสูง กำหนด9 มิย

ของเรา7มิถุนาเมืาอคืนมีมูกเลือดด้วยเจ้บท้องนิดๆกะว่าเจ้บแรงๆค่อยไปหาหมอ

บ้านนี้ก็7มิถุนาค่ะ เงียบมากค่ะไม่มีอาการว่าจะปวดเลย

VIP Member

กำหนด 2 มิ.ย ไม่มีอาการอะไรเพิ่มเติมเลยค่ะ นอกจากมีมูกใสออกมานิดหน่อย

19 มิถุนา จร้า✌️✌️ไปด้วยกันคุณแม่ไกล้จะได้เจอน้องงงแล้ว😁😁👶👶

วันที่ 5 มิถุนาค่ะ มีมูกใสมาแล้ว แต่ไม่มีอาการปวดท้องเลยค่ะ

วันนี้หมอนัดกระตุ้นปากมดลูกรอบที่4 ถ้าไม่ออกคงต้องผ่า😂😂

21 มิ.ย จ้า แอบตื่นเต้นทุกคืน แต่ยังไม่มีอาการอะไรเลยค้าบบ