48 Các câu trả lời

31 ธันวาท้องสองค่ะ ตรวจนิฟตี้ได้ชาย แต่ซาวด์แล้วเอามือปิดปิกาจู เลยยังไม่เห็นแบบจะๆเลยค่ะ แต่หมอบอกให้ชื่อผลนิฟตี้ได้เลย ไม่พลาด

5ธันวาคมรอลุ้นอยู่ค่ะว่าได้หญิงหรือชายแต่อยากได้ลูกชายมากๆค่ะแต่คนในครอบครัวอยากได้ผู้หญิงค่ะ🤣

ธันวาคมเหมือนกันค่ะ ท้อง2 หมอซาวให้บอกเหมือนผู้หญิง แต่ยังไม่100%เลยค่ะ รอลุ้นอีกรอบเหมือนกัน

บ้านนี้ท้องสามแล้วลุ้นลูกสาวมาก...สรุปได้ผู้ชายอีกแล้วจ้า 3หนุ่มไปเลยจ้ะ😅

บ้านนี้ก้ท้องสามจ้ายังลุ้นยุเลยอยากได้ลูกสาวเหมือนกันจ้า พี่ๆเค้าเปนหนุ่มน้อยกันหมดแย้ว

บ้านนี้หมอบอกได้ลูกสาวแต่รอฟังผลตรวจน้ำคล่ำอีกทีพรุ่งนี้ อยากได้ลูกสาวค่ะ

มีนัดซาววันพุธที่จะถึงนี้คะ​ อิแม่อยากได้ลูกชาย​ แต่อิพ่ออยากได้ลูกสาว

เสียเงินไหมคะเสียเท่าไร

อยากได้ชายเหมือนกันค่ะกำหนดคลอด13ธันวสแฟนบอกมีคลอดก่อนกำหนดแน่นอน555

บ้านนี้ไปซาวเมื่อวันที่4ได้ผู้ชายจ้า กำหนอดคลอด4ธันวาค่ะ😊

TapFluencer

ลูกสาวค่ะ สมใจแม่แล้วละคะ ทั้ง2ครรภ์ที่ผ่านมาได้แต่ปิกาจู

ลูกชายค่ะ อยากได้ลูกสาว แต่เดี๋ยวมีอีกคนค่อยไปลุ้นเอา

Câu hỏi liên quan