6 Các câu trả lời

บ้านนี้ 22 วันแล้วค่ะ อารมณ์ดี ไม่งอแง นอนเก่ง ถ่ายบ่อย (ถ่ายปกติ) แต่ช่วงนี้จะตื่นเล่นบ่อย แต่น้องจะตื่นเป็นเวลาค่ะ (ช่วงแรกกินนมแม่ถ้าไม่ได้จุ๊บเต้าคือไม่นอนแต่นมแม่ไม่พอ+หัวนมแตกเลือดไหลเป็นหนองเลยได้กินนมชง ตอนนี้ชงล้วนค่ะน้องไม่ติดเต้า กินเสร็จจับเรอหลับสบาย)

TapFluencer

บ้านนี้จุ๊บเต้าทั้งวันค่ะ จุ๊บจนนมแห้ง ถ้าไม่ได้จุ๊บไม่ยอมนอนเลยค่ะ

ตื่นทุก2-3ชั่วโมงค่ะ จะมีช่วงค่ำๆถึงดึกที่ตื่นเยอะหน่อย

ตอนนี้ได้25วันแล้ว ไม่ค่อยนอน งอแงบ่อย กอนนมน้อยค่ะ

บ้านนี้พักหลังๆไม่ค่อยนอนกลางวันง่วงไม่ยอมนอน งอแงแถมน้องเหมือนเป็นภูมิแพ้ ตอนกลางคืนเหมือนจมูกตันมีเสมหะ แม่เพลีย😿

18​ วันแล้ว​ค่ะ​ ปั๊มนมวนไปเพราะน้องไม่เข้าเต้า

บ้านนี้ตื่น9โมง นอน3ทุ่ม แม่จะขิตอยู่แล้วค่ะ😅

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า✌️

Câu hỏi liên quan