40 Các câu trả lời

ใจเย็นค่ะแม่ ของเรายังเจอweek ที่7-8นู่นค่ะ บางคนเป็น10กว่าวีคยังมีเลยค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้ซาว6w3dเจอถุงตั้งครรภ์​เตอตัวอ่อนได้ยินเสียหัวใจค่ะ​ สุ้ๆนะคะ

TapFluencer

บ้านนี้ครั้งแรกตอน 5วีค ไม่เจอน้อง ซาวด์อีกทีตอน 7 วีคถึงเจอกันค่ะ

บ้านนี้ซาวด์ตอน7วีคไม่เจอ 8วีคไม่เจอ มาเจอตอน9วีคค่ะ

6วีคยังไม่เจอค่ะ​ จะเจอจริงๆช่วง8-10วีคขึ้นไปจ้า😊

ของเราก็ไม่เจอค่ะ ไปเจอตอน 9 วีค ตอนนี้ 37+6 แล้วค่ะ

7วีคแล้วค่ะเห็นเป็นถุงน้ำเหมือนกันต้องใจเย็นๆ

ครั้งที่ 1 กับครั้งที่ 2 ห่างกันกี่สัปดาห์ค่ะแม่

ส่วนตัวตอน10wถึงเห็นค่ะ อย่าพึ่งรีบใจเย้นๆนะคะ

บ้านนี้ตอน6wก็เจอแค่ถุงเหมือนกันค่ะ มาเจอตอน8w

Câu hỏi liên quan