26 Các câu trả lời

แม่บ้านนี้ด้วยคะ อยากแตกมากเลยเห็นแม่ๆคนอื่นที่กำหนดคลอดเดือน พย แตกกันไปบ้างแล้วแม่บ้านนี้ก้อยากแตกแล้วเหมือนกันทั้งตื่นเต้นทั้งกลัวมากเลยคะแตกอยากคลอดน้องแล้ว อึดอัดเจ้บราวไปหมดแล้วคะ😂

40วีคพอดีพรุ่งนี้ค่ะ ยังไม่มีอาการเตือนใดๆมาให้เห็นเลย ปกติสุดๆค่ะ ตอนนี้กังวลใจ เพราะกลัวโดนกระตุ้นปากมดลูก กลัวโดนผ่าด้วย ฮือออออ... ทำไงดีคะ อยากรู้เหมือนกัน

39+3ล้ะจร้า มีแต่มูกใส ปวดท้องแข็ง แต่ไม่ถี่ ไปร.พ. ก่อนเด่วหมอก็ให้กลับมารอที่บ้านแน่ๆ กำหนดคลอด20นี้แล้ว..ฮึ้บๆสุ้ๆค่ะแม่ๆทุกคน

39+2 จ้า มีเจ็บเตือนครั้งเดียว ตอน37+4 เเร้วก็เงียบกริ๊บเลย

39+4ยังเงียบเหมือนกันสงสัยคงได้ผ่าแน่เลยค่ะขนาดท้อง2น่ะค่ะ

40+2 แล้วค่ะ โดนตรวจภายในไป2ครั้งปากมดลูกไม่เปิดเลยค่ะ

วันนี้39+2 แม่บ้านนี้โดนกะตุ้นปากมดลูกไปเรียบร้อยค่ะ

คุณแม่คลอดหรือยังคะ

40+2ท้องแข็งบ่อยๆค่ะแต่ยังไม่มีอาการอื่นเลย

38+4ก็ยังเงียบอยู่เหมือนกันคะอยากเจอแล้ว

38+6 เงียบมากกลัวโดนผ่ายุเหมือนกัน🤣

Câu hỏi liên quan