11 Các câu trả lời

รอเจ็บท้องค่ะ 39วีค3วัน เมื่อวานกับวันนี้มีมูกออกมาเหมือนกันค่ะ ไปหาหมอมาปากมดลูกเปิด2เซนแต่ไม่มีอาการเจ็บท้องนอนรอ2ชั่วโมงกะไม่เจ็บท้ิงหมอไล่กลับค่ะ

บ้านนี้ 39 w ไม่มีอาการใดๆ ไม่มีมูกเลยค่ะ หมอกระตุ้นปากมดลูกให้แล้วก็ยังเงียบอยู่เลยค่ะ ... ใครพอมีวิธีแนะนำบ้างไหมคะ

VIP Member

อาจจะปากมดลูกเปิดแล้ว1เซนก็ได้ค่ะ เพราะตอนเค้าเปิด1เซนก้มีมาแบบนี้ พอหมอกระตุ้น วันต่อมาแตกเลยจ้าา

เป็นเหมือนกันนค่ะ38วีค เป็นสีนี่เเล้วก้อสีน้ำตาลค่ะ เป็นมา2วันเเล้วค่ะ เเต่ยังไม่คลอดค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ ไม่มีอาการเจ็บท้อง

39w 3d เงียบมากกก ดิ้นเก่งเหมือนอยากออกแต่ยังไม่ออก แม่คลอดเอง รอต่อไปค่ะ

ถ้าเจ้บพุงไปเลย เราเป้นแบบนี้เจ้บพุงกัน พอใปรพ.เปิดสองเซนเเล้ว

ยังไม่เจ็บท้องเลยค่ะพี่ รอเจ็บท้องอยู่ มีแต่ท้องแข็ง 6-7นาทีแข็งทีนึง

บ้าน​นี้​ก้อเป็นจ้า.เป็น​ตอน​38+6.อยาก​แตก แล้ว​ค่ะ555

บ้านนี้39วีค5วัน... ยังเงียบอยู่​เลยค่ะ😔😔

ไปรพ เลยค่ะกำลังจะได้เจอน้องแล้ว

อยากเจอน้องมากเลยค่ะแต่ไม่คลอดสักที

มีปวดท้องไหมค่ะ ถ้ามีไปรพค่ะ

มูกสีน้ำตาลล่ะค่ะ คืออะไร