34 Các câu trả lời

ขอทราบเหตุผลทำไมไม่รีบฝากครรภ์คะ? ฝากเร็วมีผลดีต่อลูกในท้องค่ะ

ทำไมต้องให้รอแนะนำคะ รู้ตัวว่าท้องก็ควรไปฝากได้แล้วคะ

ไปฝากได้แล้วค่ะ รับยาบำรุง ลูกต้องการโฟลิก ช่วง 3 เดือนแรกค่ะ

ควรรีบฝากนะค่ะ ยิ่งมีภาวะเสี่ยงแท้งคุกคามด้วยอันตรายนะค่ะ

รีบไปฝากค่ะ ลูกในท้องควรได้รับการดูแล และรับยาบำรุงนะคะ

เค้าไปฝากตอน6เดือนเเล้วค้ะเพราะตอนนั้นม่รุ้จิงๆว่าท้อง

หาหมอตรวจแล้วทำไมไม่ฝากค่ะ งงบ้านนี้ฝากตั้งแต่3วีค

ไปฝากดีก่าวนะค่ะ จะดีต่อคุณแม่และลูกน้อยนะค่ะ

ไปฝากโรงบาลดีที่สุดค่ะหมอจะได้ดูน้องในครรภ์

มีจ้า เด็กต้องได้รับยาบำรุง ทำไมไม่ได้ไปฝาก

ปวดท้องน้อยค่ะ หมอบอกเสี่ยงแท้งเลยให้ยามาทาน ตอนนี้อาการดีขึ้นแล้วค่ะ

รีบฝากค่ะแม่ ต้องติดตามอาการอย่างใกล้ชิด

Câu hỏi liên quan