7 Các câu trả lời

ของทางนี้ประจำเดือนวันแรกของรอบล่าสุดคือ16พฤษภาค่ะไปครั้งแรกตอนฝากครรภ์ 8ก.คได้7+4วีค รอบ6ส.ค.ได้12+5ที่คลินิค10+1ที่ร.พ.รัฐวันที่10ก.ย.ได้15+1ค่ะจากการอัลตราซาวตอนนี้ก้มีงงอยู่บ้างไปคลินิคหมอบอกว่าผลอัลตราซาวด์ตรงตามวันที่ประจำเดือนขาดแต่พอมาโรงพยาบาลรัฐบอกอีกอย่างนึงค่ะไปคลินิคตอนนี้ได้20+4โรงพยาบาลรัฐตอนนี้ได้18+2ค่ะเลยงงอยู่ค่ะท้องแรกด้วยค่ะขอแม่ๆพี่ๆช่วยบอกหน่อยได้ไหมคะ😅😅

หมอจะดูขนาดเด็กค่ะเวลาเราไปซาวด์ แม่บ้านนี้ก็เป็นค่ะแต่จะยึดในใบซาวด์เป็นหลักค่ะ

เหมือนกันค่ะวันที่ไปซาวรอบล่าสุด25กยอายุครรภ์จริง18+4เเต่ซาวได้17+4

VIP Member

ปกติค่ะ ยึดตามผลอัลตร้าซาวด์ค่ะ

หมอจะดูขนาดตัวเด็กร่วมด้วยค่ะ

ยึดตามใบซาวน์ครั้งแรกเลยค่ะ🥰

ตามใบซาวด์เลยค่า

Câu hỏi liên quan