44 Các câu trả lời

แอบอิจฉานิดๆ เพราะบ้านนี้ก็นัดผ่าวันอังคาร แต่ต้องเลื่อนไปอีกเพราะโรคโควิด คืออยากเห็นหน้าลูกจะแย่แล้ว ยังไงก็ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกน่ะค่ะ

ขอบคุณ​คร้า​ เราจะผ่านช่วงโควิดไปด้วยกันนะคะแม่555

ขอให้ปลอดภัยและร่างกายแข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ บ้านนี้อยากคลอดแล้วแต่กำหนดคลอดเดือนสิงหาเลยค่ะ อยากเห็นหน้าลูกแล้ว 55555

ใกล้กันเลยคะแม่ ของเรากำหนด22เมษา แต่หมออยากให้รอคลอดเอง แต่เราไม่ไหวแล้ว ปวดหัวหน่าวมาก อาทิตย์หน้าจะขอผ่าเหมือนกันคะ

ตอนนี้ปวดหัวหน่าวมากๆเหมือนกันค่ะ​ จะพลิกตัวทีคือร้องโอ้ยๆเลยค่ะ​สู้ๆจร้า

ผ่าแป้ปเดียวเองจ้าไม่น่ากลัวเลยค่ะ เดี๋ยวก็ได้เห็นหน้าลูกแล้ว สู้ๆนะคะ บ้านนี้นัดผ่า 28 เหมือนกันค่ะ

ทำใจสบายๆจ้า อย่าเครียด คุณหมอท่านเก่งค่ะ...สู้ๆนะคะ...เดี๋ยวก็ได้เจอหน้ากันแล้วจ้าาา

ขอให้ปลอดทั้งแม่ทั้งลูกจ้า บ้านนี้37เหมือนกัน แต่รอคลอดเองจ้า. ไม่ได้แฝด.

เป็นกำลังใจให้นะค่าา ขอให้ทุกอย่างราบรื่น ได้เจอเจ้าตัวเล็กไวๆ 🥰

ขอให้คลอดง่ายๆออกมาร่างกายแข็งแรงทั้งแม่และลูกจ้า

ยินดีด้วยนะคะ สู้ๆค่ะเดี๋ยวก็ได้เจอหน้าแล้วว

สู้ๆนะคะขอให้ปลอดภัยทั้งคุณแม่และลูกนะคะ💓

Câu hỏi liên quan