16 Các câu trả lời

VIP Member

ท้องแล้วค่ะแม่ บางทีเป็นเพราะที่ตรวจค่ะ ลองซื้อยี่ห้ออื่นมาตรวจดูนะคะ หลายยี่ห้อเพื่อความแม่นยำค่ะ

คะ รึเป็นเพราะครรภ์ยังอ่อนๆ ยุ ทั้งตรวจถี่ด้วย วันที่8ครบเดือนคะ

VIP Member

ลองตรวจอีกทีตอนเช้าก็ได้ค่ะ แต่คิดว่าท้องนะขึ้นสองขีดด้วย

ลองตรวจฉี่แรกตอนเช้าอีกทีนะคะ แต่คิดว่าท้องค่ะ

ท้องจ้าา ไม่มั่นใจไปตรวจที่รพ.ก็ได้ค่ะ

VIP Member

ไม่มั่นใจ ตรวจตอนเช้าฉี่แรก อีกทีคะ

ลองตรวจฉี่ช่วงเช้าอีกรอบ นะคะ 😍

ท้องค่ะ จางแค่ไหนก็ท้องจ้า

VIP Member

ชัวร์ค่ะ ยินดีด้วยน่ะค่ะ

VIP Member

นินดีด้วยค่ะ จางๆ

ไป รพ. ละตรวจเลยค่ะ

ยังไม่แน่ใจคะ ปรำจำเดือนเดือนกันยามาแค่3วันพเปื้อนๆแล้วก็หยุดเลยคะ

Câu hỏi liên quan