56 Các câu trả lời

เป็นเหมือนกันค่ะ ตอนท้องเป็นหลายเดือนเลย แต่พอคลอดน้องแล้วก็หายเป็นปลิดทิ้งเลยค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ ตอนแรกกังวนว่าเป็นอะไร แต่เห็นโพสนี้บอกว่าเป็นปกติ ก็โล่งอกไปหน่อย

บ้านนี้พึ่งมาเป็นช่วงใกล้คลอดค่ะ เลือดกำเดาไหลทุกวันบางวันไหลเยอะ บางวันไหลน้อยค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะไหลออกมาเป็นลิ่มลงคอเยอะมาก จนต้องให้หมอ ป้ายยาทำให้เส้นเลือดฝ่อ😅

เป็นเหมือนกันค่ะ ออกเยอะด้วยแต่ไม่เหมือนเลือดกำเดานะค่ะ เพราะมันไม่ไหลออกมา

เป็นเหมือนกันค่ะ ยังสงสัยอยู่สาเหตุมันเกิดจากอะไร นึกว่าเป็นคนเดียว 😂😂

VIP Member

เราก็เป็นค่ะ เป็นมา5เดือนแล้ว แต่ใกล้คลอดแล้วก็ไม่เป็นแล้วค่ะ

เป็นค่ะ ยิ่งช่วงเช้าเจออากาศเย็นยิ่งเป็นเยอะ อากาศร้อนก็เยอะ

เป็นเหมือนกันค่ะ นึกว่าเป็นคนเดียว แต่ก่อนไม่ท้องไม่เคยเป็น

นึกว่าเป็นอยู่คนเดียว นี่เป็นมาประมาน3เดือนแล้วเหมือนกันค่ะ

Câu hỏi liên quan