1 Các câu trả lời

VIP Member

มันจะไหลเหมือนฉี่ค่ะ เปียกเต็มกกน.เลย เป็นน้ำใสๆไม่มีสี ดมดูไม่ใช่กลิ่นฉี่ ออกหอมๆด้วยซ้ำ แต่ส่วนมากก็ไม่มีกลิ่นค่ะ ทีแรกเราไม่รู้ว่าน้ำคร่ำรั่ว ปล่อยไว้เกือบ2วัน มาอ่านเจอในกูเกิล เลยคิดว่าน่าจะน้ำคร่ำรั่ว แล้วก็ไปหาหมอ หมอบอกน้ำคร่ำรั่วจนหมดำปชั้นนึงแล้ว อันตรายต่อเด็ก ได้เร่งคลอดวันนั้นเลยจ้า แล้วพอคลอดก็ได้แยกกันกับลูก เค้ากลัวลูกกลืนน้ำคร่ำ เลยต้องแยกไปฉีดยาฆ่าเชื้อ7วัน 😢😢 ถ้าสงสัยว่าน้ำคร่ำรั่วรีบไปหาหมอเลยค่ะ เดี๋ยวได้ถูกแยกกับลูกเหมือนเรา

ขอบคุณคะ🙏

Câu hỏi liên quan