7 Các câu trả lời

ของเราหมอบอกแค่ว่าถ้าแข็ง 5-6 ครั้ง/ชม. คือใกล้แล้ว อาการอื่น ๆ เห็นแม่ ๆ มีมูกออก บางคนน้ำคร่ำแตก (เหมือนฉี่แตก)

มีมูกเลือด / ปวดร้าวที่หลังส่วนล่าง / ท้องแข็งถี่ / น้ำคร่ำไหล(ใส ไม่มีกลิ่น) ถ้ามี1ในอาการพวกนี้ควรพบหมอค่า

หาหมอไว้ สบายใจกว่าค่ะแม่

จะปวดแปลกๆ ปวดบิดๆ ปวดๆหายๆปวดๆ ถ้าน้องจะออกจริงๆจะปวดวนอยู่อย่างนั้นค่ะ ไม่หายจนกว่าจะคลอด😊😊

บ้านนี้จะ38วีคแล้วยังไม่รู้จักอาการท้องแข็งเลยค่ะกำหนดคลอด5เมษานี้เองค่ะ55

ตอนนี้มีน้ำใสๆไหลซึมกางเกง แต่ไม่มาก แบบนี้เป็นสัญญาณเตือนมั้ยคะ

มาหาหมอแล้วค่ะ คลอดน้องตอนตี 2 😂

นัดคลอดเดือนไหนคะ

23เมษาค่ะ อายุครรภ์35สัปดาห์ค่ะ

ของหนูจะปวดเอว.

ร้าวตั้งแต่เอวลงไปเลยหรอค่ะ