8 Các câu trả lời

แล้วแต่บางคนค่ะแม่ ของเราท้องแรกน้ำเดิน มีมูกก่อนคลอด2-3วัน ท้องสองมีแต่อาการเจ็บท้อง ท้องสามตอนนี้38+1รอลุ้นยุเหมือนกันค่ะว่าจะมีอาการอะไรก่อน😂

ประสบการณ์ท้องแรกไม่มีอะไรออกมาเลยค่ะ ปวดท้อง แบบปวดๆหายๆไป รพ. ก็แอดมิดรอคลอดเลยค่ะ

ขอโทดนะคะ 38w มีแบบนี้ออกมาเรียกว่ามูกรึตกขาวคะ เมื่อวันเสาร์ก็ออก วันนี้ก็ออก

แม่บ้านนี้มูกใสสามสี่วันจ้ะ แล้วต่อจากนั้นปนเลือด ก้อคลอดจ้ะ

Super Mum

สัญญาณมาแล้วค่ะ ไป รพ. ได้เลยนะคะ ถ้ามีมูก

แร้วแต่คนคะแม่ บางคนก้อไม่มีมูกเลือด

มีมูกวันนี้ ก็คลอดวันนั้นเลยค่ะ

VIP Member

แล้วแต่คนค่ะ

Câu hỏi liên quan