7 Các câu trả lời

ส่วนตัวของเรานะคะ ท้องผู้หญิงแพ้ หนักมากๆๆๆๆๆๆ แพ้จนอยากจะตายทุกวันเลยค่ะ😅 ทรมานมาก แพ้ทุกวันเกือบ5-6เดือน #ท้องผู้ชาย เราไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ แต่อยากกินแต่ของหวานๆเย็นๆ ไม่แพ้ท้องกินได้ทุกอย่าง แต่ขี้เกียจอาบน้ำทาครีมมากๆ ไม่อยากแต่งตัว ไม่อยากทำไรเลยค่ะ อยากนอนอยู่เฉยๆ😅

จากประสบการณ์ของตัวเองนะคะ ผู้ชายเราจะไ่ม่ชอบแต่งหน้าแต่งตัว หน้ามีสิว หน้าดำ ผิวคล้ำ กลิ่นตัวแรง ติดของหวาน ผู้หญิง จะชอบแต่งตัว แต่งหน้า บำรุงทุกอย่าง หน้าจะใส จะขาว ชอบถ่ายรูป

ที่พูดมานี่เหมือนตัวเราทุกอย่างเลย

ใช่ค่ะตอนนี้แพ้มากๆๆ4เดือนแล้วยังไม่หายเลยจะสิ้นใจแล้วค่ะน้ำลายออกตลอดเวลาน้ำก็กลืนยากค่ะมีวิธีช่วยบ้างไหมค่ะท้อวแรกด้วยค่ะ

บ้านนี้อาการเหมือนกันทั้งทั้องชายและญค่ะ คิดว่าอยู่ที่ฮอร์โมน อายุ และความขี้เกียจแต่งตัวมากกว่า

ท้อง ผช.จะท้องออกแหลมๆ ไม่แพ้ไรเลย หน้าหมอง ๆ โทรมๆหน่อยค่ะ แต่บางคนก็แพ้หนักนะคะ (ส่วนน้อย)

TapFluencer

ส่วนตัวท้องแหลม ชอบหวาน หน้าไม่โทรม

ของบ้านนี้ไม่ต่างกันเลยค่ะ

ค๊าา🥺✌️