46 Các câu trả lời

VIP Member

ไม่มีแพ้เลยค่ะ ท้องแรกคือชิวมากกกก ชิวยันคลอดเลยค่ะ

แฟนไม่แพ้ครับ ช่วงแรกคัดเต้านม แถมกินเยอะกว่าเดิมอีก

จ้าาาา

VIP Member

แพ้วันแรกที่ท้องเลยค่ะต้องออกจากงานขาดรายได้เลยค่ะ

อ้อค้ะๆ.

ท้องลูกคนที่หนึ่ง ปวดฟัน ท้องแรกๆจนคลอดเลยค่ะ

ไม่แพ้เลยค่ะคัดนมเหมือน​ใหญ่​ขึ้น หิวบ่อย

VIP Member

เหม็นก๋วยเตี๋ยวทั่งทีเป็นอะไรที่ชอบที่สุด​

อ้อจ้ะ

VIP Member

แพ้ท้องอ้วกพุ่งสิวเห่อหน้าโทรมค่ะ มาหมด

VIP Member

เพลียและง่วงนอนมากๆ​ กินเยอะกว่าปกติคะ

เหนื่อยง่ายกินเก่งอารมณ์แปรปรวนค่ะ

เบื่ออาหาร อ้วกหนักมากค่ะ เวียนหัว

Câu hỏi liên quan