14 Các câu trả lời

ซาวด์บ่อยๆ ทุกเดือนที่หมอนัดค่ะ เราจะได้รู้พัฒนาการลูก ว่าแต่ละเดือนเป็นยังไง เราซาวด์ที่คลีนิค หมอตรวจให้ทุกเดือน นน.ลูก/ขนาดแขน ขา/สายรกพันคอหรือไม่/ลูกเป็นปากแหว่งไหม/มีความเสี่ยงจะเป็นดาวน์ฯรึเปล่า เราสบายใจดีค่ะ ผิดกับ รพ.รัฐ ที่ซาวด์ให้แค่ตอน 5เดือน กับ 8เดือน มันต่างกันมากเลยค่ะ

อ๋อ ราคานี้สบายเลยค่ะ ขอบคุณนะคะ

VIP Member

เราซาวทุกรอบนัดนะ ไม่ซาวอยู่ครั้งนึง ตอนนั้นรีบไปอมน้ำตาลตรวจเบาหวาน เดวแล็บปิด เลยไม่มีเวลาซาว😂อดไม่ไหวค่ะ คิดถึงลูก

ไม่เป็นไรค่ะคุณแม่ เป็นคลื่นความถี่ที่ปลอดภัยต่อน้องนะคะ บ้านนี้ก็ซาวตลอดค่า^^

เมื่อวานไปหาหมอเพราะท้องปวดขึ้นอก แต่หมอก็ไม่ซาวดู

บ้านนี้ซาวทุกเดือนค่ะ ครั้งละพันกว่ารวมยา

เราว่าดีนะ จะได้รู้ความเปนไปของลูก

VIP Member

ไม่เป็นค่ะดีออกได้เห็นลูกทุกเดือน

ไม่น่าจะเป็นอะไร เราซาวด์ทุกเดือน

เราชอบซาวจะได้เหงลุกอิริยาบท

ไม่เป็นไรค่ะ ออกจะดีด้วยซ้ำ

Câu hỏi liên quan