32 Các câu trả lời

อายุครรภ์ของแม่สามารถซาวด์ได้แล้วค่ะ แต่ขึ้นอยู่ที่น้องจะยอมอ่าขาให้ดูมั้ย แนะนำแม่กินน้ำหวานเย็นๆ ก่อนซาวด์จ้า

ขอบคุณคะแม่ เดี๋ยว 17w ว่าจะไปตรวจคลีนิค เผื่อจะรู้เพศน้องด้วย ,🥰🥰

บ้านนี้ ซาวด์ได้ลูกสาวตั้งแต่ 20 W คะ แต่ไม่มั่นใจ เลยถามหมออีกตอน31 W ยังเป็นลูกสาวอยู่คะ แอบกลัวเพศเปลี่ยน 😂

บ้านนี้ตอนนี้22wแล้วลูกหนีบไว้ไม่ให้เห็นเลยคงอายหมอรอลุ้นวนไปจ้าแม่อยากได้ลูกสาวเพราะคนแรกได้ลูกชาย.

เพิ่งไปซาวด์มาค่ะ เมื่อ 3 วันที่แล้ว ตามรอบหมอนัด 19w5d จู๋เด่นชัดมาก มือปิดไว้ก็ไม่มิด หมอจนทัก😁😁😁

TapFluencer

เเล้วเเต่บางคนค่ะ ของเรา15 w หมอบอกเลยเป็นผช เเล้วก้เป็นผชเรื่อยมาจน33w ละจู๋ยาวเชียวลูก555

ยินดีด้วยนะคะแม่ 🥰🥰 บ้านนี้รอลุ้นรอต่อ อิอิ

ถ้าอยากรู้เพศ มีอีกวิธีค่ะสามารถรู้ตั้งแต่ 12 วิคเลย ตรวจเลือด ค่ะ เพราะเค้าก็ตรวจมา 🥹

พอดีไม่ได้ตรวจคะแม่ ตอน 12w ตอนนี้ 15wละ รอลุ้นอย่างเดียวคะ

16 วีคขึ้นไปก็เห็นแล้วค่ะ ถ้าน้องให้ความร่วมมือ และหมอมีความเชี่ยวชาญในการดูเพศนะคะ

ถามเพื่อนที่เค้าพึ่งผ่านมาเค้าบอกว่าหมอบอกเองเลยตอน 15w แต่ของบ้านนี้เงียบมากคะ 🥰🥰🥰

ของเราซาวด์ตอน 19 week หมอบอกผู้หญิง แต่ต้องดูอีกที เพราะยังไม่แน่ใจ 5555 รอลุ้นต่อไป

แล้วแต่คนจริงๆค่ะแม่ ของบ้านนี้ไปซาวด์มาเมื่อวานป้าหมอบอกลูกสาว100%ค่ะ😊😊

TapFluencer

บ้านนี้ท้องสองเจอจู๋ตอน13wค่ะ ท้องแรกลูกสาวน้องไม่ยอมอ้าขากว่าจะได้เจอก็20w