28 Các câu trả lời

เมื่อ 7 ปีที่แล้วซาวด์ 3 ที่ได้ผู้หญิงทั้ง 3 ที่คะ แต่พอคลอดออกมามีจู๋เฉยเลย🤣😂😅 คุณหมอบอกน้องหนีบเก่ง แต่สมัยนี้ซาวด์คงจะดีกว่าสมัยโน่นเยอะอยู่นะค่ะ

ถ้าแบบนี้ไม่น่ามีค่ะ​ ซาวด์ตอน22weeks😊😊 นี่พ่อก็ถามว่ามันจะไม่งอกออกมาแล้วใช่มั้ย​ คุณ​หมอบอกต้องไปต่อเอาแล้วแหละ🤣🤣🤣🤣 อันนี้คุยกับคุณ​หมอขำๆนะคะ

กี่สัปดาห์แล้วค่ะ ถ้ายังเล็กก็มีโอกาสเป็นไปได้ค่ะ ด้วยท่านอนของลูกหรือก็หนีบอยู่ ยังไงลองซาวด์กับหมอท่านอื่นๆดูก็ได้ค่ะ เพื่อความชัวร์

รอลุ้นอีกทีช่วง 5 เดือนนะคะ ✌🏻✌🏻

VIP Member

ลูกของน้าสาวหลานชายเราหมอซาวด์บอกว่าได้หญิงน้าสาวเตรียมของผู้หญิงไว้หมดเลยสีชมพูสะด้วยพอคลอดได้ผู้ชาย 5555

VIP Member

ก็เป็นได้ค่ะ ถ้าจากมุมที่ซาวน์น้องหนีบๆอยู่ก็อาจจะดูผลผิดได้ แต่ถ้าโชว์ชัดแล้วล่ะก็เปลี่ยนไม่ได้แล้วค่ะ

เคยหมอคำถามแบบนี้กับหมอเหมือนกัน แต่โดนหมอด่าว่าบอกไปแล้วไม่ถึง5นาทีมันจะเปลี่ยนเองได้ไหมล้ะ

ของเรา 21 สัปดาห์ อยากได้ ผญ ค่ะ อัลตร้าซาวน์มาเมื่อวานคุณหมอบอก ผช แบบแอบเศร้าเพราะ 2 คนแรกก็ ผช

เหมือนกันค่ะ ชาย3 จู๋ชัดเจน แม่มโนเป็นอย่างอื่นไม่ได้เลย

บ้านนี้ซาวด์ได้ผญ.เหมือนกัน แต่เสียวคลอดมามีจู๋ 5555 แต่หมอฟันธงว่าผญ. เอาว่ะ เชื่อหมอไว้ 55555

VIP Member

ท้อง 3 อัลตร้าซาว​แล้วเป็นผู้ชาย.. อยากได้ผู้หญิงเหมือนกันค่ะ. รอปฏิหาริย์.. 😁😁ลูกชาย 2 คนละ

มีค่ะ แต่%การผิดพลาดน้อยมากๆ บางคนหมอบอกผู้ชาย คลอดออกมาเป็นผู้หญิงก็ยังมีเลยจ้า

Câu hỏi liên quan