6 Các câu trả lời

น้ำหนักน้องถูกแล้วค่ะ 32w คือเทียบเท่าครรภ์ 32w แต่ไม่เคยเห็นหมอใช้สูตร (JSUM) เลยค่ะ แต่คุณแม่ไม่ต้องกังวลนะคะ เครื่องซาวด์ไม่ได้เป๊ะค่ะ ให้เผื่อน้ำหนักบวกลบไป 300g จากใบซาวด์นะคะ

TapFluencer

น้ำหนักน้องปัจจุบันค่ะ 1944 กรัม เทียบเท่ากับเด็ก 32 w น้อยไปนิดนึงนะคะคุณแม่ ในแอปจะมีตารางเกณฑ์น้ำหนักของน้องในแต่ละวีคอยู่ ลองหาดูนะคะ

น้ำหนักน้องและอายุครรภ์ที่สอดคล้องกับน้ำหนักค่ะ บ้านนี้อายุครรภ์ 31w แต่น้ำหนักน้องไป 35w แล้วค่ะ 😫(น้องหนัก2460gค่ะ)

อันนี้น่าจะหมายถึงคุณแม่ท้อง 36วีค แต่ขนาดน้องที่วัดขนาดได้ 1944 กรัม เท่ากับเด็ก 32วีคค่ะ

บำรุงโปรตีนเยอะๆค่ะ ไข่ นม เน้นๆ

ใช่ค่ะ

ใช่ค่ะ