103 Các câu trả lời

เหมือนกันเลยคะ สรุปแล้ว ซาว 18w หมอบอก ผญ. ล่าสุด 22w หมอบอก พวงมาเลยจ้า แอบเสียใจ เพราะได้ผช. มาแล้ว 2 คน ท้องนี้เลยอยากได้ ผญ. มั้ง แต่ถ้าน้องมาเกิดแล้วยังไงก็ลูกเรา 😬

ของเราซาวตอนสี่เดือนก็แบบนี้หมอบอกผู้หญิง แต่พอซาวอีกทีหกเดือนกว่าจู่โผล่เฉยเลย555+ พ่อบ้านนี้อยากได้ลูกสาวแต่กลับได้ลูกชายมาแทน😂😂😂

ญค่ะ น่าจะไม่มีโอกาสได้ชายแล้วนะคะ ถ้า 20วีคแล้ว 🤣 เหมือนคนแรกบ้านนี้เลยค่ะ ลุ้นจนถึง 36 ก้ยังแบน ไม่มีจู๋โผล่มาเลย

ญ. ค่ะ เหมือนกันกับของเราเลย เห็นแบบนี้เลยค่ะ หมอบอก ผญ. 100% ถ้าเป็น ช. จะมีจู๋โด่แล้ว คุณหมอกล่าวค่ะ

ตอนไปซาวส์21w1dจำได้ว่าภาพเป็นแบบนี้เลยแต่หมอบอกผู้ชาย90%...นี่กะว่า30wจะไปซาวส์ดูอีกเพื่อความมั่นใจ

น่าจะเป็นผู้หญิงนะคะ ผู้ชายนี่จะแหลมออกมาเลย ซาวด์ตอน 20 w เหมือนกันค่ะ

ของแม่น่าจะเป็นผู้หญิงนะคะ ของเราแบบนี้เป็นผู้ชายค่ะ

หญิงค่า ชายจะมีแหลมๆออกมาเลยค่า ซาวด์19w จู๋ออกค่า

555 20 w เองอาจจะเป็นชายก็ได้ค่ะแม่ รอลุ้นบางคนจูโพ่ช้า

ใช่คะ 18w บอกผญ. มา 22w จู้ กับไข่ รวมมาเลย 😅😅

ญ คะ ถ้าชายแบบนี้เลย(ไข่น้อยๆชัดมากคะ)😘😘😆😆

Câu hỏi liên quan