15 Các câu trả lời

ลองซาวด์อีกครั้งตอน 10Wดูนะคะ เพราะบ้านนี้ไปตอน8Wแล้วก็เห็นน้องตัวเล็กมากจนหมอบอกน่าจะโตกว่านี้ สุดท้ายแท้งน้องหลุดค่ะ ยังไงแม่สู้ๆนะคะ

8w ซาวหน้าท้องเจอน้องแล้วค่ะแม่ บางทีเครื่องมือหมอไม่ชัดรึป่าวคะ หรือบางทีน้องแอบค่ะแม่ อาจจะซาวด์ไม่ได้มุมที่เหมาะเจาะ

น้องยังเล็กมากคาะแม่ บ้านนี้ซาวตอน6วีค เล็กมากเกือนมาองไม่เห้นเลยค่ะ

ของบ้านนี้ซาว์ครั้งแรกตอน8wค่ะชัดเจนมาก ปัญจุจบัน จะ26wแล้วค่ะ

VIP Member

ลองเปลี่ยนที่ซาวดูค่ะ หรือ รอให้อายุครรภ์ มากกว่านี้

❤️สุ้ๆค่ะ

ลองเปลี่ยนหมอดูค่ะ ของเรา 8w4d เห็น ชัดมากจ้า

8 w4dค่ะ...รออีกสัก10w แล้วซาวนด์อีกทีนะคะ

อีก2 ,3wk ซาวอีกรอบ บ้านนี้เจอตอน10 wk ค่ะ

เดี๋ยวก็เห็นค่ะแม่ น้องยังเล็ก

6w5d ค่ะ ได้ยินเสียงหัวใจน้องแล้ว

Câu hỏi liên quan