ความในใจ ของเราเองคะ

อัดอั้นมากคะแม่ๆ เราท้อง แต่เราไม่สามารถอวดการท้องขอเราลงเฟสได้เลย เพราะมีแค่แม่ที่รู้ ญาติพี่น้องทางบ้านเราที่สุรินทร์ไม่มีคนรู้คะ ทางบ้านแฟนอยู่เหนือเป็นม้ง แต่แฟนเป็นคนชัยภูมิ พ่อเค้าเป็นม้ง แฟนยังไม่เคยไปคุยกับคนที่บ้านเราเลยคะ มาอยู่จะ3ปีแล้ว แน่ใจว่าคนที่สุรินทร์ไม่รู้ว่าเราได้แฟนอยู่นี้คะ กลัวรุ้มันมีปัญหาแน่ แฟนเรามามีตังคะ ขนาดเราท้องยังต้องออกไปรับจ้างเองเลย แฟนไม่ค่อยไป เสียใจมากคะ อยากกลับไปอยู่กับแม่

Hãy là người đầu tiên trả lời
Câu hỏi liên quan