170 Các câu trả lời

VIP Member

ปลาเกลือค่ะ โจ๊กขิงร้อนๆ ผัดขิงใส่เครื่องในไก่ ฟักทองนึ่ง พุดแล้วอยากกก😋

กินอาหารครบ5หมู่ค่ะ. เปนคนน้ำนมเยอะหัวนมใหญ่ลูกกินไม่ทันพุ่งที3_4รู

แรกๆก็จะเน้นแกงข่าไก่ใส่หัวปี กับผัดขิงค่ะ หลังๆมากินทุกอย่าง

แกงหัวปี หัวปีต้ม ไก่ผัดขิง น้ำขิง น้ำอุ่น อินทผาลัม ผัดดอกหอม

ไม่แน่ใจว่ากินอะไร บางวันน้ำนมน้อย บางวันน้ำนมพุ่งเยอะมาก

ช่วงให้นมทาน ผัดขิง- แกงเลียงผักรวมคะ ไม่ทานของหมักดองคะ

ทานผัดขิง แกงเลียง หักทอง กุ่ยช่ายค่ะน้ำนมพุ่งปรี๊ดเลย

ยาประสระน้ำนมค่ะ..ปกติน้ำนมไม่มีมากินยานี้น้ำนมมาค่ะ

ผัดขิง - ต้มหัวปลีใส่ไก่ อย่างอื่นก็พวกต้มๆของจืดๆ 😍

ชอบทานบิงซู....สลัดผัก สเต็กและอีกอาหารหลายๆอย่าง 😁

Câu hỏi liên quan