101 Các câu trả lời

รบกวนสอบถามคุณแม่ค่ะ พอดีจะผ่าคลอดสิรินธรเหมือนกัน แม่ผ่าหรือคลอดเองค่ะ คลอดกี่วีค หมอให้เลือกวันผ่าได้ไหม คือตอนนี้เรายังฝากคลินิกอยู่ยังไม่ได้ไปติดต่อที่โรงพยาบาลเลยอยากถามแม่ค่ะ ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

แม่บ้านนี้เพิ่งคลอดวันที่1-10-62 ผ่าคลอดเหมือนกันค่ะ

น่ารักน่าชังจังเลยค่ะแม่คลอดเองหรือผ่าค่ะเราก็คลอดที่รพนั่นเหมือนกันกำหนดคลอดวันที่8เดือน11นี้แล้วค่ะ☺️

ผ่าคลอดคะ​ ปากมดลูกไม่เปิด😊

จ้ำม่ำจังเลยจ้า..ป.ล.คลอดโรงบาลสิรินธรเจอหมอทำคลอดปากหมาไหมค่ะบ้านนี้เจอค่ะด่าเราเหมือนหมูเหมือนหมาเลย

เจอเหมือนกัน​ค่ะด่าเราอย่างกะเรามาคลอดฟรีนี่

น่าชังจังเลยอยากเห็นหน้าตัวเล็กแล้วเหมือนกันเดือนหน้าแล้วรอๆๆจ้าขอให้น้องเลี้ยงง่ายๆนะคะ

ขอบคุณ​คร้า​😊ขอให้คลอดน้องง่ายๆปลอดภัยทั้งเเม่มั้งลูกนะคร้า

ยินดีด้วยค่ะ น้องน่าเอ็นดูจัง จ้ำม้ำมาก น้ำหนักแม่ขึ้นมากี่โลค่ะ น้องตัวใหญ่สมบูรณ์ดีจัง😊

20กว่าโลคะ😊

แม่ทานอะไรค่ะตอนท้องอยากให้ลูกคลอดมาตัวใหญ่บ้างค่ะ แต่แม่บ้านนี้เป็นคนตัวเล็กมากๆ

ยิยดีด้วยค่ะ คุนแม่คลอดสิรินธรหรอค่ะ แม่บ้านนี้ก้ว่า จะไปคลอดสิรินธรเหมือนกัน

โหน้องตัวโตมากค่ะ แม่คลอดที่สิรินธรด้วยแม่ก็จะคลอดสิรินธรเหมือนกันเลยค่ะ

กินอะไรให้ลงลูกคะ วันนี้ไปหาหมอมาหมอบอกว่ากดมาเจอแต่พุงแม่ ลูกตัวเล็กมาก

คลอดสิรินธร​ดีมั้ยอะคะ​ ค่าคลอด+ค่าห้องเท่าไหร่​ หมอกับพยาบาล​โอเคมั้ยคะ

ของเราใช้สิทธิ์​บัตรทองคะค่าคลอดไม่ถึง1000คะ

Câu hỏi liên quan