31 Các câu trả lời

VIP Member

จริงคะเพิ่งเจอเมื่อกี้ งงใจเขาไม่อายบ้างรึไง จะอ้วกขนาดของตัวเองเรายังขยะแขยงเลย😱😱

เห็นด้วยนะค่ะ ทำไมเวลาโพสเขาถึงกล้าโพสค่ะ น่าจะคิดก่อนว่าเหมาะสมหรือไม่ . งงมาก.

เห็นด้วยคะ ของๆเราเวลาเห็นยังขยะแขยงเลย ก่อนจะลงโพสอะไรควรคิดสักนิด

เราแพ้ท้องอยู่เลื่อนมาเจอคือแทบอ้วกเลยค่ะ ยิ่งกินไรไม่ลงอยู่ด้วย

คนที่โพสต์ไม่น่าเข้ามาอ่านค่ะ ^^ บอกทุกวันก็เจอภาพแบบนี้ทุกวัน 😁😁

เห็นด้วยค่ะ ยางที่เนาะ ภาพมันก็แบบ เกินไป ตกขาวมาเป็นแผ่นๆ

เห็นด้วยมากๆ ค่ะ ไม่อยากเปิดเข้ามาเพราะภาพเหล่านี้เลย

VIP Member

เห็นด้วยนะคะ เปิดเข้าแอพมาเจอเลย จะอ้วกค่ะ 😣

โคตรทุเรสเอารูปตกขาวเป็นก้อนๆมาให้ดู

นางทำไม่เป็นหรือเปล่าค่ะ... 😥😥