11 Các câu trả lời

สู้ๆนะคะ สามีที่บ้านก็เริ่มไม่ได้เรื่องแล้วค่ะ ตื่นมาไม่ทำอะไร เล่นแต่โทรศัพท์ งานบ้านไม่เคยช่วยทำ ตอนนี้ก็เริ่มท้องแก่ ยังต้องหาข้าวให้มันกิน ซักผ้า ล้างจาน ล้างห้องน้ำ กวาดบ้านถูบ้าน ทำอยู่คนเดียว มันมีแต่จะทำให้รก เงินเก็บไว้ค่าคลอด ก็เอาไปให้คนอื่นยืมและไม่มีทีท่าจะได้คืน เครียดค่ะ คิดในใจ กะว่าคลอดแล้วกูทิ้งมึงแน่ อยู่กับลูกสบายใจกว่าค่ะ

ให้ลูกเติบโตมาไม่มีพ่อ ดีกว่าให้ลูกโตมามีพ่อไม่ดีนะค่ะ

สู้ๆนะคะคุณแม่ แม่บ้านนี้ก็เป็นแม่เลี้ยงเดี่ยวค่ะ

ถูกต้องเลยค่ะแม่ เป็นกำลังใจให้นะคะ

ลูกไม่มีพ่อ ดีกว่ามีพ่อไม่ดีค่ะ

เอาใจช่วยนะครับคุณแม่

สู้ๆนะคะคุณแม่

สู้ๆค่ะ

VIP Member

สุ้คะ

สู้ๆนะคะ

Câu hỏi liên quan