492 Các câu trả lời

ตอนนี้ท้องได้4เดือน น้ำหนักลงทั้งหมด10โล มีอาการเบื่ออาหาร ขมคอ พะอืดพะอม มีอาเจียน มีอาการท้องอืด กังวนว่าน้ำหนักน้องจะไม่ตามเกณฑ์

บ้านนี้กินเก่งมากหิวตลอดเวลาหิวขนมหวานเป็นพิเศษคะ..ไม่แพ้เลยกินได้ทุกอย่าง กินเยอะจนพ่อบ้านตกใจเพราะก่อนท้องกินเหมือนแมวดม😁😁😁

ท้องแรก ขึ้น ทั้งหมด5โลค่ะน้ำหนัก กินเก่งมากแต่ขึ้นแค่5โลค่ะ น้องออก3250 ท้อง2 27wน้ำหนักขึ้นมา 7โลแล้วค่ะ😂😂 เบื่ออาหาร แต่ก็กินเก่ง

เบื่อข้าว เบื่ออาหาร แต่กินของจุกจิกได้ทั้งวัน ชอบกินแคนตาลูป แอปเปิ้ล ส้ม ไม่ชอบของเปรี้ยว แล้วก้อไม่ได้ติดของหวานเป็นพิเศษ

ช่วงแรกๆ​เบื่อ​ค่ะ​ กินอะไรไม่ลงเหม็นกลิ่นอาหารและกลัว​อ้วกแตก​ตลอด แต่พอใกล้​จะ​คลอดนี่กินทุกอย่าง​ที่อยู่ใน​สายตา​เลย55​

Super Mum

ไตรมาสแรกหิวตลอด กินยังไงก็ยังหิว สุดท้าย..เบาหวาน ไตรมาสสุดท้าย เบื่ออาหาร กินอะไรก็ไม่อร่อย แต่ยังไงก็ต้องฝืนกิน ท้องก็ร้อง

เบื่ออาหารจน4เดือนเลย นน.ลด ตอนนี้4เดือนครึ่งหิวมาก หิวโหยกินเหมือนไม่อิ่ม นน.ตอนนี้คือ95 เป็นคนอ้วนค่ะพยายามควบคุมแต่หิวมากก

ของเราตั้งเเต่ รุ้วว่าท้อง หิวตลอด ไม่มีเบื่ออาหารเลย จนตอนนี้ 7 เดือนแล้ว กินเท่าไหร่ไม่เคยอิ่ม แต่ตัวเเม่ยังเล็กเท่าเดิม 😂

กินทุกอย่างค่ะ แต่เบื่ออาหาร 555 ถนัดกับการหยิบใส่ปากเคี้ยวๆกลืน น้ำหนักขึ้นปกติ กลางดึกก็กิน บางคืนเท่านั้นค่ะที่จะจัดเต็ม

ตอนเช้าหิวมากนะคะ เเต่กินข้าวไม่ได้ ต้องกินนมและผลไม้ ช่วงเที่ยงๆถึงจะกินข้าวได้ เเต่ หว่างวันจะทานของจุกจิกตลอดเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan