25 Các câu trả lời

แม่เป็นภูมิแพ้ หรือมีคนในครอบครัวมีประวัติเป็นภูมิแพ้บ้างมั้ยจ้ะ. / นมเด็กมีรายละเอียดลงไปอีกน่ะจ่ะแม่

บ้านนี้น้ำนมก็ไม่พอให้ลูกกินเหมือนกันค่ะเสรีมด้วยนมผงดูแลค1ค่ะน้องถ่ายง่ายไม่อืดท้องแม่ลองดูน่ะค่ะ

แม่ทานหัวปลี ขิงสด อิทผลาลัมดูก่อนะคะ เผื่อน้ำนมจะมา ที่สำคัญเอาลูกเข้าเต้าบ่อยๆ กระตุ้นน้ำนมค่ะ

VIP Member

เด็กเเต่ละคนไม่เหมือนกันคะแม่ต้องลองกับน้องแม่บ้านนี้ก็ลองหลายยี่ห้อสรุปน้องถุกกับนมไอคิวคะ

แนะนำตัวนี้ค่ะ ตอนแรกที่เราไม่มีน้ำนมให้น้องทานตัวนี้ ถ่ายดีค่ะ ท้องไม่อืด

ลองตัวนี้ดูนะคะมันปรับระบบลำไส้แม่บ้านนี้ให้ลูกทานอยู่คะถ่ายปกติ

ขึ้นดีคะ

กินหัวปลีเยาะๆค่ะหรือซื้อแบบที่เขาทำนำ้หัวปลีหรือแบบชงมาดื่มค่ะ

้เอนฟา​แล็ค​เอพลัส​ค่ะ​ใกล้เคียง​นมแม่ที่สุด​

นมแม่ดีที่สุดคะสำหรับทารกทุกคน

นมแอนฟาเลตค่ะ ถ่ายดีมาก

Câu hỏi liên quan