7 Các câu trả lời

VIP Member

ของเราก็คลอดตอน 39+5w ค่ะ มีอาการเจ็บท้องหลอกก่อนค่ะ แต่จะเริ่มเจ็บถี่ขึ้นเรื่อยๆละมีมูกสีขาวออกมาจากช่องคลอดค่ะ ละก็เริ่มเจ็บท้องจริงจะมีมูกเลือดค่ะ+น้ำเดิน

บ้านนี้คลอดตอน39+6ค่ะ ไม่มีอาการเจ็บหรือน้ำเดินอะไรเลย แต่หมอตรวจปากมดลูกเปิด5เซน ทำการเร่งคลอด คลอดวันนั้นเลยจ้า

เร่งคลอด นานมั้ยค่ะ กว่าน้องจะออกมา

VIP Member

39wเหมือนกันค่ะ มีอาการท้องแข็งบ่อย เจ็บหน่วงๆบ้าง เปนแบบนี้มา2-3อาทิตย์แล้ว ไม่คลอดซะที อิแม่อยากเจอแล้ววววววว

เป็นเหมือนกันเลยครับ

คุณพ่อน่ารักจังเลยจ้า​ ห่วงใยใส่ใจคุณแม่ดีจัง​ ขอให้คลอดง่ายๆแข็งแรงๆนะคะ

ขอบคุณครับ

ให้หมอตรวจภายในกระตุ้นคลอดเลยจ้า ไม่เกิน3วันคลอดเลย

น่ารักจังค่ะ 😘 อิจฉาคุณแม่ มีคุณพ่อน่ารัก

39Wเหมือนกันคะพรุ้งนี้หมอนัดกระตุ้นคลอด

Câu hỏi liên quan