52 Các câu trả lời

บ้านนี้รุ้ว่าท้องก็ไปฝากเลยค่ะ ฝากท้องตอน4วีค เจอน้องตอน8วีคค่ะ

ฝากได้ทันทีเลยจร้าาแนะนำฝากตอนเช้านะคะเพราะใช้เวลานาน

แม่บ้านนี้ฝากตอน6เดือนค่ะ พึ่งรุ้ว่าท้องตอน6เดือนค่ะ

4สัปดาห์จ้ารู้ว่าตัวเองตั้งครรภ์ก้อไปฝากเลยค่ะ

บ้านนี้ฝากตอน5 วีคค่ะ ฝากหลังจากตรวจเจอแล้ว2 วัน

VIP Member

รุ้ว่าท้องก็ไปฟากเลยคะยิ่งฟากเร็วก็ดีกับลูก

บ้านนี้รู่ว่าท้องได้4สัปดาห์ก็ไปฝากเลยจ้า

บ้านนี้ตรวจเจอก้ไปเลยค่ะ แต่หมอรับฝากตอน 9W

ฝากทันทีที่รู้ว่าท้องคะ หมอจะให้ยามาบำรุง

บ้านนี้ไปฝากตอน16+5bค่ะกลัวหมอว่าเกือบแย่