12 Các câu trả lời

30สิงหา​เหมือนกัน​ค่ะ​ ยังไม่มีวี่แววว่าจะแตกเลยค่่ะ​ แต่มีอาการท้อง​แข็ง​บ่อยค่ะไม่ถึงกีบถี่ค่ะ

ใช่ค่ะ ท้องแข็งบ่อย เจบท้องน้อยด้วย

รออีกนิดค่ะ บ้านนี้ก็ 38+1 คลอดช่วง 39w ก็ยังไม่สายค่ะ แต่บ้านนี้ก็อยากแตกใจจะขาดเหมือนกัน 😂

เหมือนกันค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-3501049)

37+2 สองจิตสองใจ ใจหนึ่งก็อยากแตกแล้ว อีกใจหนึ่งก็ โอเครอก่อน🤣🤣🤣

5555 แตกอ่ะดีแม่ ตอนนี้ลูก นั่ง นอน ก็รำบากมากค่ะ

บ้านนี้กระตุ้น2รอบแล้วน้องยังไม่ยอมออกมา กำหนด20นี้แล้ว

บ้านนี้ก็เงียบ

หมอตรวจภายในกระตุ้นปากมดลูกอีกไม่กี่วันก็คลอดจ้า

ดีจัง

ใจเย็นจ้า เดี๋ยวหมอก็นัดกระตุ้นปากมดลูกเอง

55555 ไม่เอาแบบนั้น

30สิงหาเหมือนกัน ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ

สู้ๆแม่

เคยเห็นมีคนบอกว่าให้ดึงหัวนมเล่นค่ะ

จะลองดูค่ะ 🥰

บ้านนี้อยู่ถึง 40+1วีคเลยค่ะ

หมอกระตุ้นปากมดลูกให้ค่ะ 3วันก็น้ำเดิน น้ำออกเยอะแต่ยังไม่ค่อยปวดท้อง หมอเร่งคลอดให้ค่ะ

Câu hỏi liên quan