36 Các câu trả lời

ตุลาค่ะแม่ ภาพนี้ตอน 23 weeks ปิดทุกอย่างให้เห็นแต่แขน หน้าไม่เคยได้เห็นเลยค่ะ ซาวด์มา3 ครั้ง หมอบอกลูกไม่รัก 5555555

น้องขี้อายยย❤️

ทีมกุมภาพันธ์ค่ะ นอนไขว้ห้างโชว์ปะป๊ากะแม่ไปเลยพอไปซาวอีกรอบน้องนอนคว่ำอดเห็นเพศเลย

น้องเล่นตัวเก่งมากคะ❤️

บ้านนี้ใบ้หวยให้แม่ค่ะชูมือ5นิ้วเลยน้องเป็นผู้หญิงจ้ากำหนด6กุมภาค่ะตอนนี้19w4dแล้ว

กำหนดใกล้เคียงกันเลย ของแม่7ก.พจ๊ะ

ซาวด์ครั้งแรกตอน13วีค ท้องแรก ผู้หญิง ตอนนี้38w4วันแล้วค่ะ🤰🤏🥰

ต้าวน้อยย❤️

บ้านนี้ผู้ชายเหมือนกันค่ะ 36สัปดาห์2วัน กลับหัวลงแล้วค่ะ😊😊😊

ยังเลยค่ะตอนนี้ได้38สัปดาห์6วัน ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ มีเจ็บหน่วงๆมาบ้างแล้วค่ะ อาการอื่นก้อไม่มี

ป้าหมอว่าเป็นผู้หญิงน้องได้23 สัปดาห์แล้วค่ะ

ต้าวน้อยยย❤️

TapFluencer

นอนเด้งโชว์ ให้คุณหมอเห็นจู๋ชัดเลย ไม่อาย🤣

ออกมาเต้นเก่งแน่เลย

ตอนนี้ 23w5d คุณหมอบอกผญ แต่อิแม่ดูไม่ออกค่ะ 😂

ยินดีด้วยคะ❤️

VIP Member

ชูนิ้วกลางให้ป้าหมอเหมือนกันเลยจ้าาาา🤣

30 สัปดาห์ค่ะ

สาวน้อยลูกครึ่งไทย-แอฟริกาใต้ค่า

ขอบคุณค่าาา