19 week คลอดเดือนพฤศจิกายน

อยากเห็นท้องคุณแม่บ้านอื่นคะ

19 week คลอดเดือนพฤศจิกายน
91 Các câu trả lời

บ้านนี้ท้องยังไม่ค่อยออกเรย ถ้าคนไม่รุว่าท้องจะดุไม่ออกเลยค่ะ ท้องเล็กมากค้ะ คลอดเดือนพฤศจิกายนค่ะวันที่23

19w ค่ะ ไปเจาะน้ำคร่ำเมื่อ 21 มิย. ซาวเจอลูกชาย รอฟังผล 14 กค. ค่ะ กำหนดคลอด 16 พย. ค่ะ

Post reply image

กำหนดคลอด 31ธันวา ปีนี้ เเต่น่าจะออกกลางๆเดือนธันวา เพราะต้องผ่าค่ะ

กำหนดคลอด 4 พ.ย ค่ะ #คนที่2 ยังไม่รู้เพศ หมอนัดซาวร์ 2 ก.ค ตื่นเต้นๆๆๆ

พึ่งทราบว่าท้อง ตอนนี้ 2 เดือนค่ะ ท้องคนที่ 2 ค่ะ

18+3w คลอด19 พฤศจิกา มีแต่คนบอกว่าท้องใหญ่มาก🤣🤣

20 week แต่บ้านนี้ท้องไม่โตเลย กำหนดคลอด 1 พ.ย

20 วีค ท้องไม่ออกเลยค่ะ. คลอด 17 พฤศจิกา. ค่ะ.

Thành viên VIP

ท้องแรกคลอด พฤศจิกายน เหมือนกันค่ะ #22วีค

บ้านนี้22 Week จ้า กำหนอดคลอด1 พฤศจิกายน

Câu hỏi liên quan